Karibuni bangi News
Select wa Kwanza

Wakili wa Canadaannannis

Mwanasheria wa Biashara ya Bangi Anaelezea Sheria za Bangi za Matibabu huko Florida

Wakili wa Canadaannannis

Sikiliza kwenye PodCast au Tazama YouTube kwenye Sheria za Bangi za Florida Kwa Wakili maalum wa Bangi ya Florida ambayo tunahojiana naye - tembelea Sheria ya Cannabis, Dustin Robinson, katika wavuti yake: Mr. Cannabislaw.com

Hali ya Floridaannannis / sheria za bangi

"Sheria za Bangi za Florida" wanakabiliwa na idadi ya watu waliozeeka sana na wenye kihafidhina ambayo bado ina unyanyapaa wa haki juu ya bangi, ambayo inaitwa bangi kisheria katika jimbo la Florida. Florida ina mpango madhubuti wa bangi ya matibabu na wagonjwa takriban 300,000. Uhalalishaji kamili wa bangi huko Florida labda utatokana na mpango wa kura kwani sheria yake ya bangi ya matibabu ilitokea - tafuta 2022 kwa kura ya kuhalalisha bangi huko Florida.

POSA LILILONENWA: Kupata kazi katika tasnia ya bangi

POSA LILILONENWA: Jinsi ya Kuajiri Wakili wa Canada kwa Biashara yako

Unataka Kufungua Ukuzaji wa Ujanja

Kulingana na sheria za sasa za bangi za Florida, hata viwango vidogo vya bangi ni haramu katika jimbo hili. Maafisa wanadai kuwa milki ya bangi 20 au chini ya bangi ni kosa mbaya. Hizi ndizo sheria za sasa za kanuni za bangi za Florida.

Mabadiliko haya yatabadilikaje wakati ujao, na tutaweza kuona mabadiliko katika sheria za bangi za Florida? Kwa wakati huu, tunaweza kuona historia ya sheria za sheria za bangi huko Florida. Bangi ya matibabu inahalalishwa katika jimbo hili, wakati utumiaji wa burudani wa bangi huko Florida bado uko chini ya swali.

 

Je! Ni Sheria za Bangi za Florida za sasa?

Ikiwa una gramu 20 au chini ya bangi, unaweza kutozwa faini ya kiwango cha juu cha $ 1,000. Unaweza pia kupata hukumu ya juu ya mwaka mmoja katika jela ya nchi ya karibu. Aina hii ya misdemeanor ni mbaya sana kuliko uchokozi. Ili uweze kufuzu kwa ukarimu, lazima umiliki zaidi ya gramu 20 za bangi.

Matokeo yake ni makubwa ikiwa unauza bangi. Hii inatumika kwa maeneo yaliyo ndani ya futi 1,000 ya shule, chuo, mbuga, au eneo lingine linaloweza kuadhibiwa. Unaweza kupata faini ya juu ya $ 10,000 na kifungo cha juu cha miaka 15. Hizi ndizo sheria za sasa za umiliki na uwasilishaji wa bangi huko Florida.

Sheria ziko chini ya marekebisho makubwa, haswa kwa sababu ya orodha ya miswada ambayo inaweza kubadilisha tasnia ya bangi ya Florida. Korti Kuu ya Florida inaweza kuamua kubadilisha sheria za udhibiti wa bangi huko Florida hadi mwisho wa 2020.

Mnamo mwaka wa 2016, 70% ya wapiga kura huko Florida waliamua kuhalalisha bangi ya matibabu kama sehemu ya marekebisho ya katiba. Mwisho wa 2017, bangi ya matibabu imekuwa imesajiliwa kwa njia ya edibles, vidonge, mafuta, na mvuke. Ilikuwa hatua kubwa kwa wagonjwa wa Florida ambao walitaka kutumia bangi ya matibabu kwa hali tofauti za matibabu.

Ukuaji wa hemp huko Florida ukawa kiwango katika tasnia. Hii ilikuwa sehemu ya Idara ya Kilimo na Huduma ya Wateja kutoka mwaka wa 2019. Hii ilisababisha kinachojulikana kama "kukimbilia kijani" katika hali hii ambayo iliunda chaguzi nyingi kwa biashara ndogo na za kati.

Sasa, mnamo 2020, bili zilizotangazwa zinaunga mkono mpango wa kuhalalisha bangi huko Florida. Mpango huo una wafuasi wengi waliojitolea, na sheria rasmi inakaribia kubadilika kabisa.

 

Je! Ni sheria zipi za Bangi huko Florida zitabadilika mnamo 2020?

Kuna utabiri mkubwa kwamba utumiaji wa burudani wa bangi huko Florida utawezekana kutoka 2020. Hii ni tangazo kutoka kwa mipango rasmi ya bangi ya Florida. Wanadai kuwa utumiaji wa burudani wa bangi unaweza kubadilisha mtazamo mzima wa tasnia.

Kampuni nyingi zitafungua vituo na maduka ambapo bidhaa za bangi zitawezekana kununua. Hii itaongeza fursa za biashara kwa wakulima, wakulima, na wauzaji.

Wakati huo huo, wakati wa 2020, matumizi ya bangi chini ya hali bora itawezekana kwa veterani. Wamiliki wa leseni wataweza kukua, kuchakata, kujaribu, na kuuza bidhaa bila wazabuni. Orodha iliyoongezwa ya magonjwa itaongezwa kwa matibabu yanayowezekana na bangi ya matibabu. Na adhabu ya sasa ya milki ya bangi itazingatiwa tena na korti.

Mabadiliko haya yote yatakuja mnamo 2020. Sheria mpya za bangi za Florida zitakuwa mabadiliko makubwa kwa wakaazi wa Florida ambao wanataka kutumia bangi kihalali.

 

Mapema zaidi

Sheria za kisheria za bangi za Florida zinaweza kuleta mabadiliko makubwa katika mtazamo wa jumla wa bangi katika jimbo hili. Kufikia sasa, majimbo 11 yamehalalisha bangi kwa watu wazima zaidi ya umri wa miaka 21. Bangi ni halali kwa matumizi ya matibabu katika majimbo 33.

Katika siku zijazo, tutashuhudia kuongezeka kwa kiwango cha jumla cha matumizi ya bangi. Hasa kati ya wagonjwa wanaotumia bangi kwa madhumuni ya matibabu. Wakazi wa Florida wataweza kutumia bangi kwa sababu za burudani ikiwa miswada yote itachukua hatua wakati wa 2020.

Florida inafungua milango yake kwa mabadiliko makubwa katika tasnia ya bangi, na hali hiyo inaendelea kukua. Kilimo, usafirishaji, na usambazaji unapaswa kuleta fursa kubwa kwa biashara na kampuni ndogo. Pamoja na kuhalalisha bangi huko Florida, tutaweza pia kununua na kununua bangi kihalali. Hii itakuwa hatua kubwa mbele katika mabadiliko ya sheria za bangi za Florida.

Unataka Kufungua Ukuzaji wa Ujanja

Leo tutazungumza juu ya sheria za bangi za Florida. Halo kila mtu, jina langu ni Tom Howard. Ikiwa unahitaji kitu chochote, unaweza Google Mwanasheria wa Bangi na utaweza kunipata. Lakini leo tuna kipindi maalum sana. Tutazungumza juu ya sheria za bangi za Florida na Dustin Robinson. Dustin, asante kwa kujiunga nasi.

 

Dustin Robinson - Wakili wa Juu wa Bangi huko Florida

Ndio, unajua jinsi jukumu hilo. Kwa bahati nzuri tunafanya vizuri zaidi kuliko hapo awali. Kwa hivyo, ndivyo inavyotokea wakati una onyesho la pwani kwa pwani. Unatoka wapi kutoka kwa Dustin?

Niko hapa Florida. Niko Kusini mwa Florida jua. Ni hali ya hewa nzuri nje hapa.

Kwa hivyo haujavaa suruali iliyotiwa manyoya kama mimi hapa kwa sababu ni kama digrii 25 nje.

Ndio, hapana, ni nzuri nje. Nilikuwa nje kwenye mashua jana. Leo ni siku ya kazi. Mwangaza mzuri wa jua nje ya dirisha.

Je! Ni aina gani ya vitu unafanya kazi huko Florida cannabis?

 

Je! Ni Nini Kinaendelea na Sheria za Bangi huko Florida?

Tuna vitu vingi tofauti vinavyoendelea hapa Florida, ni wazi bila kuhesabu vitu vinavyoendelea upande wa katani. Tuna vitu vingi upande wa bangi. Historia ya haraka kidogo hapa Florida. Tulipa leseni kadhaa, kile tunachokiita MMTC hapa chini, Vituo vya Matibabu vya Marijuana ya Matibabu. Hizi ni leseni zilizojumuishwa wima hapa Florida. Walikuwa na leseni kupitia Idara ya Afya. Na kisha baada ya hapo kulikuwa na kesi kadhaa za kisheria hapa Florida. Kwa hivyo kwa sasa hivi tunayo leseni 22 na idadi kubwa ya leseni hizo zilitolewa kupitia mikataba ya kutulia, nje ya [crosstalk 00:01:47], sema tena.

Hiyo ni ya kupendeza, kwa sababu hapa Illinois wanafikiria juu ya jinsi wanavyopaswa kuwa bajeti ya kushtaki serikali na wana leseni za ziada zilizojengwa kwa kiwango cha juu cha kisheria. Kwa hivyo najiuliza ikiwa makubaliano mengi ya makazi yatakuwa ya leseni?

Ndio, ni kweli, ningesema kwamba serikali yoyote inayofanya utoaji wa leseni yoyote inahitaji kutenga rasilimali kubwa ikilazimika kutoa mashtaka. Najua Missouri ilitangaza tu washindi wao. Nilikuwa nikifanya kazi na timu kadhaa juu ya maombi ya Missouri na waandishi wazuri wa programu, wakati wanaiandaa, wanaiandaa ili waweze kujiweka tayari kuweza kuleta sababu ya hatua kwa kiwango ambacho usipate leseni. Kwa hivyo huo ni mkakati ambao watu wengi hutumia. Na hapa Florida leseni zilithaminiwa sana. Namaanisha tuna-

 

Ushirikiano wa wima wa Biashara za Bangi huko Florida

Ndio. Kwa hivyo utapata ... Kipande cha karatasi kilikuwa kinauzwa kwa $ 60 milioni. Hiyo ndio, hakuna mali isiyohamishika, hakuna shughuli. Kwa hivyo kwa mengi kwenye mstari, watu hawajali kulipa $ 1 milioni kwa ada ya wakili kujaribu kupata leseni hiyo ya $ 50 milioni. Ingawa katika Jimbo zingine, dhamana ya leseni inaweza isiwe juu. Ikiwa una kipande cha karatasi, wacha tuseme, $ 500,000 au milioni, unaweza kuwa chini ya mwelekeo wa kumlipa wakili mia tatu ya madai juu yake. Lakini wakati leseni zina thamani ya milioni 50, wewe ni kama, "Unajua nini, nitaichukua." Na wakati mwingine watu wengine wanafadhili madai hayo ambayo yanaona fursa-

Subiri. Na sio hiyo… Hapana, huo sio ukweli. Je! Ni nini wakati, subiri ... uwanja ambao ni bingwa na kwa bahati mbaya tutalazimika kujifunza maneno ya kisheria ya arcane. Kwa hivyo watu walikuwa, huruhusiwi kufanya hivyo. Kwa kweli ni jambo, uwanja na matengenezo. Kweli, kwa nadharia hautakiwi kufanya Champerty ni kama kuingilia kati kwa chama cha mbali kuhamasisha kesi. Vizuri hiyo ni matengenezo hii ni. Lakini kimsingi ni aina ile ile ya kitu ambapo mtu mwingine ambaye sio mtu ambaye anahusiana na kesi hiyo ana nia ya kifedha ndani yake. Kwa hivyo nadhani wanaruhusu shamba huko Florida?

Kwa kweli nilikuwa sijawahi kusikia istilahi hiyo. Lakini namaanisha, mwisho wa siku, mara nyingi kuna nyakati ambapo watu wana mashtaka na hawawezi kugharimia na watu wengine huja kufadhili kesi kwa kubadilishana na kitu. Kwa hivyo ndio, nadhani jambo la ubingwa labda linalenga zaidi hii-

Lo, ni kutoka nyakati za kimwinyi-

Lakini kwa hivyo unafikiria kutakuwa na ubaya ikiwa utatoka nje na unajaribu kutafuta watu kufungua kesi? Hiyo labda ndio inayolenga, lakini hii ni mfano ambapo watu walitaka kufungua kesi. Hawakuwa na mtaji wa kutumia $ 1 milioni juu yake. Kwa hivyo waliingia na kupata wawekezaji ambao walikuwa tayari kufadhili kesi kwa kubadilishana usawa. Na kisha walipata leseni na waliweza kuibadilisha kwa $ 55, $ 60 milioni. Kwa hivyo ni wazi sasa walitoa… Hivi majuzi walitoa leseni mpya nane kupitia makazi. Wanaitwa vidokezo moja. Hawa ni watu waliofunga ndani ya hatua moja katika mchakato wa maombi ya awali. Kwa hivyo hivi sasa tuna leseni nane kati ya 22 ambazo ni mpya sana na zinajaribu kupata mtaji wa kuendesha kampuni iliyounganishwa kwa wima. [crosstalk 00:05:08] Inagharimu karibu dola milioni 20.

Unaposema wima, unamaanisha kuwa wanakua, kwamba wanahifadhi, kwamba wanasindika, wote wako katika moja, sawa? Na huo ndio muundo wa Florida.

Ndio, kwa hivyo ni wazimu huko Florida lazima, lazima wakue, wachakate, wasambaze na watoe. Na huwezi kuandikisha yoyote ya hayo. Kwa hivyo sio kama kuna kampuni yoyote ya utoaji ambayo inafanya uwasilishaji. Kila chombo cha mtu binafsi kina huduma yao ya kujifungua. Na unaweza kufikiria hiyo inakuwa isiyofaa ikiwa una majirani wawili karibu na kila mmoja. Mmoja anaagiza kutoka kwa zahanati moja, mwingine anaagiza kutoka kwa zahanati nyingine na unapata gari mbili zinazoendesha gari ili kukaribia karibu. Itakuwa na maana zaidi ikiwa kungekuwa na huduma ya kujifungua ambayo iliweza kuchukua kutoka kwa zahanati zote hizo kwenye gari moja. Na kwa hivyo kuna uzembe fulani na kuna bili kadhaa katika kikao hiki kijacho cha sheria na walikuwa wakijaribu kujua. Kwa kweli kuna korti kuu ya Florida, kwa hivyo mahakama za chini zimeona muundo huo kuwa kinyume na katiba yetu ya Florida.

Je! Florida ilifanya nini, kwa sababu wacha tuzungumze juu ya jinsi Florida ilivyokuwa jimbo la matibabu ya bangi.

 

Jinsi Bangi ya Matibabu Ilianza huko Florida

Kwanza Florida tulikuwa na amri ambayo kimsingi ni ya chini sana, chini sana bangi ya THC-

Ilisikika sana kama West Virginia. Tulikuwa tunazungumza huko nyuma, West Virginia, huwezi kupata maua, huwezi hata kupata mvuke, hakuna kitu kinachoweza kuvuta na lazima uchakate. Je! Hiyo ndio jinsi Florida ilianza? Haukuruhusiwa kuwa na maua?

Ndio. Kwa hivyo, Florida, ninafanya kazi kwenye programu ya West Virginia hivi sasa na ndio, ndivyo West Virginia inavyoonekana. Naam, Florida ilianza tu na viwango rahisi sana na vya chini. Lakini kile sisi kimsingi tulipitia ni kwamba, kulikuwa na marekebisho ya katiba. Marekebisho ya Katiba kimsingi yalisema kwamba hizi MMTC, Vituo vya Matibabu ya Bangi za Matibabu vinaweza kukua, kuchakata, kutoa au kutoa. Kwa hivyo ilikuwa na neno hilo au katika katiba yetu ya Florida. Halafu mnamo 2017 wakati mbunge alienda kutunga marekebisho hayo ya katiba, wanaiita… Walisema ilikuwa inakua, inachakata, inapeana na kutoa, kimsingi inaunda chombo hiki kilichounganishwa kwa wima ambacho kinapaswa kuzifanya zote.

Tofauti kati ya kiunganishi na cha lazima dhidi ya kibali. Mmoja wao ni kiunganishi na nyingine ni, sina hakika wanaiitaje.

 

Kuunganisha / Kujichanganya na Sheria za Florida Marijuana

Ndio, ninaulizwa mengi juu ya kesi hii ya korti na [inaudible 00:07:38] na mtu kama, "Ah, ni ngumu sana. Sihitaji kujua mambo ya kisheria. ” Mimi ni kama, "Hapana, ni rahisi sana. Ni tofauti kati ya au au. Katiba hutumia neno hilo au ambayo inamaanisha unaweza kulima, kuchakata, kugawa au kutoa. Sheria ya Florida iliingia na kutumia neno hilo na, ambayo inamaanisha kuwa taasisi hiyo inahitaji kimsingi kufanya mambo hayo yote. ” Kwa hivyo hivi sasa korti kuu ya Florida inachukua kesi hiyo na ishara zote zinawaelekeza wakithibitisha uamuzi huo, ambao kwa kweli unamaanisha ujumuishaji wa wima utavunjwa na itabidi warudi na kuunda muundo ulio chini hapa.

Ni kiunganishi dhidi ya kiunganishi. Kwa hivyo kiunganishi ni na, na kiunganishi ni au. Hapana nimeipenda. Hii ni kama, kwa sababu iko katika msingi wake. Tunazungumza juu ya kuhalalisha bangi kutoka kwa mtazamo wa kisheria kinyume na mtazamo wa sera. Lakini kuna sera nyingi zinazoendelea kwenye mazungumzo hayo. Na kwa hivyo kama vile Florida au Illinois, tutakuwa na mashtaka na utapigania maana ya neno na au, namaanisha hiyo ndivyo ilivyo. Na wanaposema, “Au,” inastahili kuwa katika mpangilio huo huko. Na kwa kuijumuisha kwa wima na kisha pia kujenga kwa $ 100,000 zaidi, $ 250,000 kwa kushtaki serikali ili uweze kupata leseni. Hiyo imeweka bei ya leseni ya bangi, sio tu katika Jimbo la Florida, lakini mahali popote juu kuliko inavyopaswa kuwa au inaweza kuwa.

Ndio, ndio, ndio. Leseni ni kubwa sana na kwa uaminifu kabisa, idara ya afya inatumia pesa nyingi kusuluhisha kesi hii na hawana rasilimali ya kuifanya. Na pia inachukua kutoka kwa bajeti yao kutekeleza kwa kweli vifungu halisi ambavyo MMTC inapaswa kufuata. Kwa hivyo kwa kweli hakuna utekelezaji mwingi kama inavyopaswa kuwa, kwa sababu tu DOH haina rasilimali.

Haina. Ni ufahamu wangu kuwa kuna wachezaji wanne tu huko Florida. Ni kweli? Kama jinsi ngapi-

 

Leseni za Florida Marijuana halisi

Kwa hivyo leseni ya asili ilikuwa kama, nadhani walikuwa na leseni kwa wachezaji wanne au watano. Kwa hivyo wale watu walikuwa na kichwa kikubwa kwenye soko. Halafu baada ya hapo walipeana leseni, na sasa tuna hadi leseni 22. Hivi sasa kuna karibu nane au tisa tu ambazo zinafanya kazi kweli. Kati ya hizo nane au tisa, nne au tano kati yao zinatawala kweli, kwa sababu walikuwa na kichwa kikubwa.

Kwa hivyo hakuna kofia, kwa hivyo zahanati na sheria, walisema wamefungwa katika zahanati 25. Kwa hivyo sio tu wangeweza kukua, kusindika na kutoa, na tofauti na Illinois ambapo wamefungwa kwa saizi yao kubwa kwa miguu mraba 5,000. Huko Florida, haujakamilika juu ya ukuaji wako. Hujakumbukwa kwenye usindikaji wako. Na kwa kusambaza, wewe ni mdogo kwa maeneo 25. Lakini unapofika hadi… Kama tunavyofika kwa… Kila wagonjwa 100,000, unapata zahanati nyingine tano. Kwa hivyo hivi sasa tuko juu ya wagonjwa zaidi ya 300,000. Kwa hivyo kila moja ya vyombo vilivyojumuishwa kwa wima kimsingi vinaweza kuwa na 25 pamoja na zahanati 40.

Na pia kulikuwa na mashtaka kadhaa ambayo kwa kweli huruhusu baadhi ya leseni hizo kufungua hata zahanati zaidi. Kwa hivyo ndio sababu wanataja ni leseni kuu. Na inagharimu pesa nyingi sio tu kukua, sio mchakato tu, bali pia kujaribu kufungua maeneo haya yote ya kusambaza, kwa hivyo.

Inaonekana jimbo la Florida liliwapa faida watu wanne. Nne-

Haikuwa watu wanne, walikuwa wanaume wanne wa Florida. Halafu haikuwa wale watu wanne. Sio kama kuna watu wanne wamekaa karibu, wameketi juu ya milioni 20 kila mmoja na wote wanaingiza. Hizi zilipaswa kuwa mashirika ambayo yalikusanyika na kuweka mtaji mwingi na talanta nyingi mitaani, kwa sababu vinginevyo wewe ' Sitaweza kukua haraka sana.

Kweli, namaanisha hata kusahihisha hiyo, hata sio wanaume wa Florida. Na ndio watu wengi huko Florida hukasirika sana ni kwamba leseni zilitolewa kwa wakulima hapa Florida na kulikuwa na mahitaji kadhaa kwamba walikuwa wakiendesha kitalu kwa miaka 30. Lakini mara tu walipopata leseni hiyo waliuzwa kwa MSO kubwa. Kwa hivyo hivi sasa, Florida, leseni zote ambazo zinafanya kazi zinamilikiwa na MSO kubwa sana ambazo haziwezi kufanya. Wao sio wanaume wa Florida, sio watu wa Florida. Hata sio kampuni za Florida. Ni biashara kubwa tu. Lakini unajua, katika utetezi wa mkulima, watu wengi huwapa pole sana wakulima hawa kwa kuuza leseni hizi. Lakini ukweli ni kwamba, kwa kuwa benki imekuwa ngumu kama ilivyo na ikiwa imejumuishwa kwa wima na ni ghali sana kuanza kufanya kazi, wakulima hawa, wengine wao wanaweza kuwa wakulima matajiri, wanaweza kuwa na milioni moja au milioni mbili, hawana wana milioni 20.

Kwa hivyo hawana chaguo. Hawawezi kwenda benki kupata mkopo. Kwa kweli hawana chaguo ila kuiuza kwa usawa. Na ndivyo walivyofanya. Kwa hivyo, sidhani kama ni kosa la mkulima. Nadhani mfumo wote ulikuwa na kasoro kidogo. Lakini unajua nini, mwisho wa siku ni mfumo mpya na nadhani Florida inafanya kazi nzuri sana. Nadhani ujumuishaji wa wima ulisaidia na maswala mengi tofauti. Lakini nadhani tuko wakati ambapo hakika tulibadilika kubadilika kuwa usawa.

Kweli, unafikiri… Ninamaanisha, kwa sababu ikiwa hazibadiliki kwa usawa au kukupa fursa zaidi, watu hao wanne wataangalia tu wakulima wazuri wanapata vizuri na kisha wanunue. Namaanisha, kimsingi watakuwa, ikiwa hakuna kofia, kwa sababu hapa Washington tuna-

Kwa hivyo kimsingi kile unachosema, tofauti na Illinois ambapo tuna kofia hizi juu ya kushikilia leseni ili hakuna mtu anayeweza kutawala tasnia. Huko Florida inaonekana kama, na inasikika kama huko Washington una shida tofauti kabisa ambapo una wachezaji wakubwa ambao wanajumuisha idadi kubwa ya kile kinachoendelea. Na kisha haiwezekani kuingia kwenye mchezo.

Ndio. Na kuwa wazi tu, huko Florida hakuna chombo chochote kinachoweza kuwa na riba zaidi ya 5% katika leseni moja. Kwa hivyo sio kama ungeweza… Taasisi moja huko Florida inaweza kununua leseni nyingine. Lakini ndio, namaanisha hakuna kofia.

Kujiunga?

Hapana, leseni zinapaswa kuwa tofauti. Kwa hivyo hakuna sababu ya wao kuungana chini ya leseni moja. Namaanisha leseni hiyo ina thamani ya dola milioni 50. Kwa nini unaweza kuziunganisha kwenye leseni moja wakati una thamani kubwa? Kwa hivyo, namaanisha unaona kama MedMen, walifanya kazi kubwa hapa. Najua walikuwa na mipango mikubwa kwa zahanati zao na waliachilia mbali idadi kubwa ya watu. Na kwa kweli wengi wao, MedMen na Surterra walikuwa wakifadhili ombi hapa chini kwenda kujifurahisha, na walijiwekea mtaji mkubwa, na ni wazi walikuwa wakibashiri burudani kuja-

 

 Je! Ni nini kinachoendelea na kuhalalisha burudani Florida kwa 2020?

Kabisa. Kwa hivyo kulikuwa na vikundi viwili vinadhibiti Florida na kisha kulikuwa na ombi la MILF. Kwa hivyo kudhibiti Florida kweli ilianza mapema sana. Shida yao walikuwa hawapati msaada wa wenye leseni 22, kwa hivyo hawakuwa na ufadhili wa kupata saini. Unahitaji saini zaidi ya 700,000 kuipata kwenye kura hapa Florida. Nao waliongezeka hadi zaidi ya laki moja, ilifikia ukaguzi wa Korti Kuu, ambayo ilikuwa nzuri sana kwamba waliweza kuifikia hapo. Lakini basi MILF iliingia na walifadhiliwa na MedMen na Surterra na watu wengi walikasirika na lugha zingine kwenye ombi hilo. Nilikasirika kwa sababu ninataka tu kila mtu afanye kazi pamoja. Inasikitisha sana kwamba tunapigana sisi kwa sisi ikiwa sote tungekuja pamoja.

Kwa hivyo sasa unayo Udhibiti Florida ambayo ina saini 100,000. Una MILFS ambayo ina saini laki mbili. Wakati huo ulikuwa ukisonga, kimsingi walipaswa kuwa na kiasi fulani kufikia Februari, hawangepiga. Kwa hivyo waliinama chini. Kwa hivyo ni bahati mbaya, walikuwa na nafasi ya kukusanyika na nadhani ikiwa wangekuja pamoja tungeweza kuiona imehalalishwa. Suala kubwa ni kukua nyumbani. Najua umetaja tu mwanzoni mwa onyesho kwamba unajaribu kupigania nyumbani. Ombi la MILF halikuwa na chochote ndani inayohusiana na ukuaji wa nyumbani, kudhibiti Florida.

Sasa unasema ombi hili la MILF, je! Ulitoa ombi la MILF? Kwa sababu nasikia MILF na niko kama, "Nadhani hiyo ingekuwa imepata saini zaidi, haswa Florida." Je! Hiyo inasimama kwa nini?

 

MLF Marijuana kuhalalisha Florida

Unajua nini, naiita ombi la MILF. Ni swali zuri.

Kuhalalisha bangi huko Florida. [crosstalk 00:15:50] Lakini ukweli kwamba ulisema MILF, hiyo ilipaswa kuwa uwongo wao, wangepaswa kuiuza baada ya hapo, kwa sababu [crosstalk 00:15:59] -

Na unayo, umeielezea. Ndio, lakini hiyo ni aina ya suala ambalo uko kama, "Sawa, kwa hivyo una mipango miwili ya kushindana [inaudible 00:16:08] halafu umefanya tu, umeifanya kazi yako kuwa ngumu mara mbili. Na tena, nyumba ilikua itatolewa kwa wagonjwa wa matibabu na mmoja wao? Au ni nini swala la kukua nyumbani ambalo moja liligawanyika kutoka kwa lingine?

Kwa kweli kudhibiti Florida ilikuwa harakati ya msingi ya mtu wa kila siku ambayo kwa kweli, inataka tu kuhalalisha bangi. Harakati za MILF kweli ziliungwa mkono na MedMen na Surterra na ilikuwa kwa faida yao kutojumuisha kitu chochote kinachohusiana na ukuaji wa nyumba. Kwa kweli watasema kuwa walikuwa kimya kwa heshima na ukuaji wa nyumba na wataiachia mbunge na walikuwa na sababu zao za kuondoka nyumbani zikakua. Walisema kuwa itasumbua marekebisho ya katiba na ili kupata marekebisho ya katiba unataka kuiweka rahisi na walitaka kuitunza, kama ombi la MILF lilikuwa rahisi sana, fupi mno. Dhibiti ombi la Florida lilikuwa refu sana na maelezo mengi ndani yake, kwa hivyo-

Swali ambalo nilikuwa nalo kuhusu Florida na pia Jimbo la Washington kama hilo na [inaudible 00:17:11] sio. Nadhani ni swali la sehemu mbili. Kwanza, je! Bunge huko Florida kweli wanaweza kupata kitendo chao na kuweka sheria? Kwa sababu wakati unazungumza juu ya mpango wa kura, hii itakuwa sehemu ya pili. Unaweka kile kinachopaswa kurekebisha katiba juu ya hilo na kawaida ni fupi kabisa. Ni nani anayetafsiri hiyo, na kutunga sheria ili iweze kuwa rubriki ya kisheria kama tunayo au tunahitaji na bangi kama tasnia?

Ndio. Kwa hivyo hivi sasa tuna Seneta Jeff Brandes alitoa muswada wa Seneti 1860 ambayo ni ya matumizi ya watu wazima, haswa katika kikao cha mwisho cha kikao cha wabunge Michael Grieco, yeye pia alitoa muswada wa burudani pia. Alijua haikuwa hivyo, mimi ni rafiki na Michael, aliniambia haina risasi. Lakini alitaka kutuma ujumbe, "Hei, hii ni kitu ambacho angalau tunataka kuwa kama sehemu ya majadiliano mwaka jana." Kwa hivyo mwaka huu Jeff Brandes aliwasilisha muswada huu 1860. Ni muswada mzuri. Ninaiunga mkono. Inayo, najua tulizungumza mengi juu ya sehemu za usawa wa kijamii wa sheria ya Illinois. Inayo sehemu, inaruhusu kufutwa kwa mambo ya jinai. Kwa hivyo kwa kiwango fulani kuna sehemu ya usawa wa kijamii hapo-

Lakini haitoi alama yoyote kwa waombaji kukamatwa na bangi au chochote.

Hasa, ndio. Namaanisha huko Illinois, kama unavyojua, unapata 20% ya alama ikiwa unaomba na mtu aliye na umiliki na udhibiti wa chombo hicho. Na kwa hivyo hiyo ni idadi kubwa ya alama. Kwa hivyo mtu yeyote ambaye haombi kwa usawa wa kijamii ni mzuri sana, hawana nafasi. Kwa hivyo hawakutenga vidokezo vyovyote vile. Kwa kweli-

 

Utalazimika kucheza, ni muundo wa leseni ya ushindani.

Ndio, na ukweli ni kwamba na mbunge wetu wa kihafidhina hivi sasa, kuna uwezekano mdogo sana kwamba inaweza kupita kupitia mbunge. Kwa kweli kuna uwezekano mkubwa kupitia marekebisho ya katiba. Lakini unajua nini, katika tasnia hii, huwezi kujua. Kwa hivyo unajua, nina matumaini. Kwa kweli ninafuatilia harakati za muswada huu. Wako kwenye kikao sasa na kwa hivyo wanakutana na wanazungumza juu yake.

Labda haitaishia katika fomu ambayo iko kwa sasa. Labda itapitia marekebisho kadhaa tofauti kwa kiwango ambacho inafanya iweze kupitishwa. Lakini ni fursa kubwa. Na kinachofurahisha sana ni hiyo pia, jambo kubwa huko Florida ni ujumuishaji wa wima. Hawaruhusiwi kuandikisha chochote. Kwa hivyo kutoka kwa kuongezeka, hadi kusindika, na kusambaza, hawawezi kuandikisha mojawapo ya huduma hizo.

Muswada wa Seneti 1860 inawaruhusu waziwazi kuandikisha baadhi ya hizo. Kwa hivyo hiyo inamaanisha ni kwamba kutakuwa na watoa huduma ambao wanaweza sasa kuingia na kuingia mkataba na kampuni hizi zilizo na leseni. Kwa hivyo watu wengi wanahitaji kuelewa kuwa kwa kiwango wanachotaka kusafirisha, kutakuwa na fursa kwa kampuni kujitokeza ambazo zina utaalam katika usafirishaji wa bangi na ambayo kwa sasa haipatikani hapa Florida hivi sasa.

Umesema wewe ni mwanasiasa wa kihafidhina, na ninapofikiria Florida, nadhani watu wazee na uhafidhina na pesa zote huko chini. Nilikuwa nikiishi Jersey, kwa hivyo ninajua mawazo ya idadi ya watu na nini. Je! Unafikiria kama mkazi nini na kuwa mtu anayeangalia siasa zako, kuna mengi ya kurudi nyuma kutoka kwa Big Pharma? Namaanisha, inakuaje watu wengi hawafikii idadi yako ya zamani ya kupiga kura, kwa sababu mtu huyo wa kihafidhina, namaanisha, tunafanya bangi kuwa mwiko. Sio, ni kama marashi. Ni bora kuliko pombe. Ni kama mwishowe tutakapofikia kuhalalisha ambayo sisi sote tunataka, itakuwa, unaweza kuinunua kama brokoli, sivyo? Kama pauni kwa senti 50, kwa sababu watu wengi wanakua.

Wacha angalau tuchora laini kwenye vodka, kama kadi za [inaudible 00:21:09]. Itakuwa tasnia ambayo ni ghali tena pia. Lakini unaweza kuingia ndani yake.

Angalia vizuri, ikiwa utaangalia kiwango cha shirikisho, utaona kuwa pande zote zinaanza kukusanyika kwenye suala hili. Na nadhani unaanza kuona hiyo huko Florida, na unaona hiyo katika majimbo mengi tofauti. Kwa hivyo nadhani kihistoria, ni wazi wamekuwa wahafidhina ambao wamekuwa… Na angalia, sina chochote dhidi ya wahafidhina. Kwa kweli, mimi ni mhafidhina mwenyewe, napiga kura juu ya maswala. Lakini juu ya suala hili, wamechoka sana, lakini mengi yao yamebadilika. Nimezungumza na wabunge wengi wa kihafidhina ambao wamegeuka, na wao ni waumini. Wamezungumza na watu wengine wakubwa tulio nao huko Florida. Wameelewa faida za matibabu. Baadhi ya madaktari ambao ninafanya nao kazi wamepaza sauti zao huko Tallahassee katika Jimbo letu la Capitol, kwa hivyo-

Je! Unafikiri ujumbe wa… samahani, ni ipi unadhani inasikika zaidi na watu wa Florida kuhusu sheria za bangi? Ujumbe kuhusu jinsi ilivyo nzuri, dawa inayofaa, au ujumbe kwamba ni biashara nzuri. Kwa sababu wakati mimi ninafikiria Florida, nadhani ni kihafidhina, lakini nadhani, “Ndio, lakini wao ni wahafidhina wa biashara. Wanajali kile wanachofanya. Wanajali idadi yao. ”

Kweli ndio sababu ujumbe wowote unajaribu kufikisha, angalia, katika shule ya sheria umefundishwa kila wakati unapaswa kujua watazamaji wako ni nani. Na hilo ni jambo moja mimi ni sana… siku zote ninajua hadhira yangu ni nani. Ulijua ikiwa unazungumza na rahisi mtu aliyeelimika, mtu anayeelewa fedha, mtu ambaye haelewi fedha. Lazima uelewe unaongea na nani. Na ndio, vitu vinavyohusiana na watu wahafidhina ni kwamba hii ni kitu cha kutengeneza pesa. Kuna fursa nyingi hapa. Dola nyingi za ushuru tunaweza kuwa tunapata, kwa kweli hatutaki kufanya makosa ambayo California ilifanya na baadhi ya Mataifa haya kwa kuiweka ushuru sana.

Lakini kuna fursa nyingi za biashara nadhani zinahusiana na vikundi vya kihafidhina kidogo. Lakini pia ni muhimu kila wakati kuzungumza juu ya baadhi ya ulemavu. Changamoto nyingine hapa ni manispaa nyingi ambazo kwa kweli hupiga marufuku zahanati ambayo inaruhusiwa katika sheria yetu ya serikali. Kwa hivyo nimefanya kazi nyingi katika kiwango cha mitaa pia, kuwafundisha maafisa wengine wa mitaa juu ya kwanini hawapaswi kupiga marufuku. Na ni wazi mengi hayo yanatokana na unyanyapaa. Ni kuelimisha tu umma na kujaribu-

 

Marijuana na athari ya NIMBY, sio kwenye athari ya nyuma yangu.

Wakili wa CanadaannannisLakini wacha tuelimishe umma hivi sasa na mimi kuwa umma, kwa sababu mimi ni kutoka Illinois ambapo haturuhusiwi kufanya mipango ya kupiga kura ili kurekebisha katiba yetu. Je! Unachukua vipi marekebisho madogo madogo ambayo waliweka hapo na kuunda kitambaa cha mafunzo ya sheria pamoja na sheria za kiutawala ili uweze kutoa leseni na kudhibiti tasnia ya bangi? Au tasnia ya bangi huko Florida?

Kweli yote huanza na ombi, kwa hivyo lazima uandike ombi, na kama nilivyosema, ombi la Kudhibiti Florida lilikuwa refu sana. Na kweli mara tu unapopitia hilo, nadhani unahitaji saini zaidi ya 90,000. Kisha Mahakama Kuu hufanya ukaguzi wa kifedha na wanakagua lugha hiyo, na lugha ya marekebisho ya katiba inahitaji kuwa wazi kabisa na inahitaji mada moja tu. Hautakiwi kufunika mada kadhaa. Kwa hivyo unajua, mara tu utakapopita ukaguzi huo wa Mahakama Kuu, unapata saini kwenye kura, unahitaji kupata saini 766,000 au kitu kama hicho.

Halafu inaingia kwenye kura, unapaswa kuipigia kura. Ndipo wabunge walipaswa kuingia na lazima [inaudible 00:24:45] sheria ambayo inaambatana na katiba hiyo. Na hiyo ndio kweli kesi ya Mahakama Kuu ya Florida ni juu ya mahali mbunge huyo aliingia. Na ni wazi Katiba ya Florida ni Kuu juu ya Sheria ya Florida. Na kunapokuwa na mzozo kati ya Sheria ya Florida na Katiba ya Florida, kuna suala na sheria hiyo itachukuliwa kuwa ni kinyume cha katiba. Na hiyo ndiyo hali tuliyonayo sasa hivi.

Inafanya, na imekuwa muda mrefu tangu nimekuwa kwenye pwani ya Mashariki. Je! Kuvunja chemchemi bado ni jambo zaidi ya hapo mtu? Je! Daytona ni nini na yote hayo bado ni kitu?

Kabisa. Ninaishi katika pwani ya Fort Lauderdale kwa hivyo ndio, njoo saa ya Machi, ni wazimu hapa chini. Ninajaribu kukaa mbali na pwani wakati huo.

Kwa hivyo unaona, hoja ambayo inapaswa kutengenezwa hapa katika wakati huu, sawa? Kwa sababu nakumbuka, na namaanisha shit mwitu hufanyika.

 

Shit ya mwitu. Inachochewa na Sunterra au Surterra ya Jimmy Buffett, ni kwamba moja ya kampuni ambazo… Kwa hivyo Buffett ana hatua katika soko la bangi la Florida.

Ndio, Surterra amehusika, na nitakuambia, na pwani, moja ya Deerfield, nilizungumza huko Deerfield kusikia wakati walikuwa wanatafuta kupiga marufuku zahanati za bangi na kile kilichowavutia sana ni wakati MedMen ilinunua eneo hilo pwani . Na MedMen, wao ni wa burudani, umakini wao, unapowaangalia kutoka kwa uuzaji-

Ndio, wao ni uchezaji wa bangi ya mali isiyohamishika ya burudani, na kwa hivyo walikuwa wanafikiria, "Ah, miaka mitano kuanzia sasa tutakuwa na machafuko, tutasikiliza reggae, itakuwa nzuri.

Kwenye pwani, baridi katika Deerfield Beach. Na hiyo iliogopa ujinga kutoka kwa watu wa Deerfield. Na kweli waliishia kufanya marufuku baada ya ukweli. Kwa hivyo MedMen kisha walipata eneo lao, lakini kwa kweli walipiga marufuku. Na kwa kweli nadhani uamuzi huo ulikuwa kinyume kabisa na kile wanaruhusiwa kufanya chini ya Sheria ya Florida. Sheria ya Florida hairuhusu kuweka ... Ikiwa wanaruhusu zahanati za bangi, hawawezi kuweka kofia. Na kile ninaamini kilitokea ikiwa utasoma dakika za usikilizwaji huo kwenye kikao cha Deerfield, na hii inafanyika katika manispaa tofauti, kwa kweli msingi wao wa kutaka kupiga marufuku zahanati ni kwamba walidhani tayari walikuwa nazo za kutosha.

Kwa hivyo ikiwa sheria haikuruhusu uweke kofia mbele ya kiwango cha zahanati, kwanini unaruhusiwa kuruhusu zahanati zingine halafu useme, "Sawa, tuna ya kutosha, sasa tutazuia . ” Kwa kweli ni dutu juu ya fomu. Kikubwa wanafanya kitu kimoja. Kwa hivyo ikiwa MMTC inataka kupigania marufuku hiyo, nadhani watakuwa na kesi nzuri sana.

Inaonekana tu mwendawazimu kwangu huko Florida ya maeneo yote kwamba wanasiasa hawa wa asinine wanazuia bangi kwenye pwani. Kila tukio mbaya nakumbuka kukua ambayo ilifanyika Florida au Atlanta au shit mbaya, angalau sherehe kwenye hafla za mapumziko ya chemchemi zilinyweshwa pombe. Je! Ulilazimika kuwa na shit mbaya zaidi katika mji wako wa kufyonza na pombe kabla ya kusema, "Sawa, wacha tupe nafasi ya kupalilia magugu."

Wakati Phish alipiga Big Cypress kupiga mwaka mpya, na simaanishi kama, "Ee mungu wangu, kuna tamasha la Phish ambalo linachukua masaa saba pwani, njia ya kwenda kwenye sufuria huko Florida." Hapana, namaanisha, lakini unyanyapaa huo ni mtu halisi. Na unyanyapaa huo umeenea kila mahali. Na kisha ikiwa hapo ndipo watu wanapostaafu, pia inahusiana na umri. Kwa hivyo namaanisha hiyo inaweza kuwa-

Lakini namaanisha, unaona ilifanyika.

 

Na kwa hivyo na Ziara yake ya Tuna ya Fedha, kweli yuko nje anajaribu kwenda vijijini na kuvunja unyanyapaa huo, lakini-

Lakini unaona

Na hata unyanyapaa hubeba. Ninaanza kutotoka nje ya mada, lakini ninaanza kujihusisha sana na harakati ya uyoga wa psilocybin na kwa kweli nilizindua yangu isiyo ya faida wiki iliyopita. Tutakuja na wavuti yetu mnamo Februari, lakini sio faida yetu inazingatia utaftaji wa matibabu na kiroho kuendesha mageuzi ya kisheria ya uwajibikaji wa uyoga wa psilocybin huko Florida. Na tayari tumefanya chumba muhimu kwake. Lakini changamoto tena ni unyanyapaa.

Ni vivyo hivyo katika bangi, lazima ushinde unyanyapaa na ukasema mwenyewe, pombe, una watu ambao hunywa pombe kupita kiasi na hufa kutokana na pombe-

[inaudible 00:28:52] elfu mwaka huu.

… Hakuna mtu anayekufa kutokana na kuvuta bangi na hakuna mtu anayekufa kutokana na kuchukua uyoga wa psilocybin. Sasa wanaweza kufanya maamuzi mabaya na nadhani ndio sababu nasema tunahitaji kuwa na mageuzi ya kisheria. Watu zaidi wanaichukua chini ya mpangilio fulani labda. Kwa hivyo watu wametembea mbele ya magari na mengi-

 

Uyoga wa Psilocybin & Uhalalishaji wa Bangi

Haki, lakini kwa sababu ni gin ya ukumbi, lakini inaonekana ina mali ya matibabu. Walakini, na mimi sijapewa dhamana juu yake, na kabla hatujarudisha mawazo yetu kwa sheria za bangi za Florida, kwa kifupi, psilocybin ni nini imepangwa chini ya Sheria ya Vitu vya Kudhibitiwa?

Psilocybin imekuwa na historia ndefu katika tamaduni zetu. Na cha kufurahisha ni kwamba inarudi nyuma, ukiangalia makabila, makabila yote makubwa bado wanafanya na wengine wao wanaruhusiwa kuchukua vitu kama Ayahuasca Burner kwa sababu za kiroho na vitu kama hivyo. Lakini utafiti umefanyika. Na kweli jinsi nilivyoingia, ambayo nadhani inavutia sana ni karibu, sio wateja wangu wote, lakini idadi kubwa ya wateja wangu wa bangi walikuwa na hamu kubwa ya kupata psilocybin na walikuwa na hamu ya kupata mtaji, kukuza mtaji na kuanza kufanya vitu kadhaa, iwe ni Jamaika. Denver aliihalalisha tu. Oakland ilifanya uhalifu, kwa kweli Chicago iliharamisha pia. Vermont ina muswada. Oregon walipata ombi la kikatiba.

Na kwa hivyo nilikuwa nikipata maswali hayo. Na kwa uaminifu kabisa sikuwa na hamu hiyo, kwa sababu nilifikiri ilikuwa aina ya utani. Mimi mwenyewe sikuwa nimechukua psychedelics. Kwa hivyo niliongea na madaktari wangu ambao ninawakilisha na nilizungumza juu ya madaktari saba hadi 10, na mikono chini, kila mmoja wao alikuwa mwamini mkubwa wa dawa. Kwa hivyo basi nilianza kufanya utafiti wangu mwenyewe na kuanza kuzungumza na baadhi ya wakulima na mtaalamu huko Jamaica. Kuzungumza na wataalamu wa magonjwa ya akili hapa chini ambao wanatumia ketamine, baadhi ya madaktari wangu wa kudhibiti maumivu ambao wanatumia ketamine. Na ninaamini zaidi katika thamani ya dawa sasa ya uyoga wa psilocybin kuliko mimi wa bangi. Ushahidi ambao wanao ni mkubwa sana. Na hata FDA inaanza kupata nyuma yake. Kwa hivyo ni kweli kutoka kwa mtazamo wa FDA kukubalika zaidi kuliko bangi.

Lakini unazungumza kama kipimo kidogo, hata kama na shrooms. Ninajua kijana hapa, atawaweka kwenye vidonge na namaanisha, nakumbuka kama mtoto, kuwa mtu wa chuo kikuu, unaweza kuchukua wanandoa, nilifanya hivyo kwa kujifurahisha. Kama hii itakuwa usiku mzuri, kwa sababu nilichukua mengi. Na ni faida kwa matibabu. Namaanisha, unazungumza vitu vya naturopathic. Kila kitu kinaweza kutusaidia, sivyo? Hata tumeric na hii shit nyingine yote, yote ni-

Kweli, jambo moja ambalo nadhani ni muhimu sana. Wakati wowote ninapojadili safari ya mtu yeyote kwenye uyoga wa psilocybin, wote huongea karibu kishairi kama unavyojua, walishiriki kipande cha ngozi yao au wote wana umoja huu na [inaudible 00:31:49]. Ikiwa unafikiria juu ya mambo makuu matatu ambayo wanatafuta kutibu na uyoga wa psilocybin ni unyogovu, PTSD na ulevi. Na ikiwa unafikiria juu ya vitu hivi vitatu, kuna kitu kinachotokea akilini, kuna uzuiaji fulani. Kitu hakipo tu. Na uyoga wa psilocybin hufanya nini, je! Hukuruhusu kumwaga tu hiyo na kufungua akili yako na kupata mtazamo mpana na kuweka upya akili yako. Na ndio wanafanya huko Jamaica. Kuna vituo vingi vya tiba huko nje ambavyo huenda na unafanya mafungo ya siku saba na kadhalika na kadhalika [crosstalk 00:32:23] -

Najua ninachofanya baada ya msimu wetu wa maombi kumalizika hapa mnamo Machi-

Lakini unajua, inakubalika kuchukua kidonge ambacho kutomba hukufanya iwe kitanzi kama Xanax na kile kinachopingana na kidonge, aina ya ngozi hii ya uyoga

Au ile inayoitwa SSRI, hiyo ni sawa, lakini nadhani kuhalalisha bangi huko Florida, Illinois, Seattle. Na kisha inaonekana kama udhibiti au mabadiliko katika udhibiti wa psilocybin yanahusiana kwa kiasi fulani kwa maana kwamba njia tulizotumia katika karne ya 20 kudhibiti dawa hizi zilikuwa za kijinga tu na mbaya. Na ilituumiza kama jamii kwa sababu iliunda wasiwasi zaidi, maisha ya kukamata zaidi. Na wangeweza kukuza hiyo. Namaanisha, unakumbuka nyuma katika miaka ya 50 wakati wangekuwa na mawe ya Flintstones wanaovuta sigara kwenye runinga, wakiwauzia watoto. Na sasa ni lazima upambane na unyanyapaa ambao uliundwa na karne hiyo ili kuendelea na kuwa kama, "Hapana, angalia utafiti huu wa matibabu. Kwa nini hatufanyi hivi? ”

Na kinachofurahisha sana, nimekuwa nikiongea na mawakili kote nchini ambao wanaongoza harakati hii. Wavulana kama Noah Potter ambaye, yuko kwenye Blogi ya Sheria ya Psychedelic tangu miaka ya 90, namaanisha kuwa mtu huyu huleta habari nyingi sana juu ya psychedelics na mifumo ya kisheria na vitu kama hivyo. Lakini kinachofurahisha ni kujaribu kugundua kuwa ni jukumu gani, na mimi kwa kweli ninatumia neno kuwajibika, mfumo wa kisheria unaowajibika utakuwa. Haitakuwa sawa na bangi, na kuna shule ya mawazo na wanaharakati wengi ambao hawaamini kuwa inapaswa kuwa mfumo wa matibabu. Kwa sababu wakati unashughulika na mfumo wa matibabu, na nimezungumza na Noah Potter juu ya hii kwa muda mrefu na ana blogi nzuri kuhusu mada hii.

Lakini unapozungumza juu ya matibabu, labda una hali ya kufuzu, kwa hivyo unaruhusiwa kuifanya kiafya. Au ikiwa hauna hali ya kufuzu, wewe ni mhalifu na kama jinai hairuhusiwi kuifanya. Na jinsi Noah anahisi na mawakili wengine wengi ambao nimezungumza nao ni kwamba kuna thamani kubwa zaidi ya matibabu kwa uyoga wa psilocybin, kwa mfano kiroho. Na ndio sababu yangu isiyo ya faida ni kutumia matibabu na utafiti wa kiroho kuendesha mageuzi ya kisheria kuwajibika.

Hiyo ilinikasirisha kila wakati juu ya harakati za bangi ni kwamba kila wakati wangeweka kibosh kwenye Haki za Marekebisho ya Kwanza. Ikiwa mtu anasema, "Hapana, ninaamini bangi kwa sababu za kiroho na ni haki yangu kutekeleza dini yangu jinsi ninataka kufanya." Bado wangeweza kusema, "Nah."

Na katika bangi na uyoga, ni suala la ustawi. Kwa sababu namaanisha, watu wanaitumia vibaya lakini kwa ishara hiyo hiyo watu wanaweza kuchukua mengi na maisha yao ni bora kwake. Tumefanya uhalifu, Amerika inakabiliwa na kile ningependa kufikiria ni kama ugonjwa wa Binti wa Mhubiri, sawa? Umemkandamiza na umemweka kwenye kabati dogo maisha yako yote na sasa, "Ah shit, sisi sote tumechanganywa kwa sababu nilisahau kukufundisha jinsi ya kufanya mambo sawa." Kahawa ni dawa, kafeini katika maisha yetu ya kila siku-

Je! Sio hivyo ingekuwa kawaida, na tena, sababu kwa nini sikuwahi kuingia kwenye uyoga, kwa sababu nilifanya mara moja na walinipa shits na pukes kwa wakati mmoja. Njia ya kutisha ya kuanza. Lakini unajua,… hufanyika. Na kwa hivyo, halafu pia, bado ilinipatia aina ya mipira ya kukwaza, sio kwa kiwango hicho, lakini pia ilikuwa uwekezaji wa wakati pia. Kutoka kwa kile nilichoangalia ndani, je! Hawana kama mganga ambaye anastahili kuwa mwongozo wa mtu fulani…

Nami nitakuambia, kuna watu hapa Miami wanafanya hivyo. Nimezungumza nao kwamba wao ni shaman kimsingi hapa ambao huongoza watu kupitia safari hizi za kiroho. Kuna pia vikundi hapa chini ambavyo vinaanzisha mafungo huko Jamaica ambapo ni halali kabisa. Kwa hivyo, ni sana, wanachozungumza sana juu ya seti yako na mpangilio wako. Unahitaji kuwa na uhakika wakati wanasema kuweka, una nia sahihi ya kwenda ndani, na lazima uwe na mpangilio sahihi.

Kwa sababu mhemko wako unavutwa kwa mwelekeo mmoja au mwingine. Kwa hivyo ikiwa uko katika mazingira ya kutisha karibu na watu ambao hauwaamini na haupendi, utakuwa na safari ya kutisha. Na kinyume chake. Ikiwa uko katika mazingira mazuri ambapo uko kati ya watu unaowajali na wanaokujali wewe na ambao wanakutafuta. Na hiyo ndio kazi ya mganga, ni kweli kukuongoza kupitia safari.

Ninachukia hii. Ni jambo la kuchekesha kuwa nahisi kama, miaka miwili iliyopita singekuwa nimekuwa nikiongea kama hii. Mimi hakika si kiboko au kitu kama hicho. Lakini unajua-

 

Utambuzi wa unyanyapaa wa Bangi

Hapana, hizi ni ukweli tu. Kwa uaminifu hippies ni [inaudible 00:36:48] wakati wote.

Lakini hiyo sio kweli, kwa sababu hivi sasa unakabiliwa na unyanyapaa ambao tunapambana nao kwa wakati halisi. Kwa sababu nisingefikiria hii miaka miwili iliyopita na watu wanaelezea kama, "Tazama, unyanyapaa ulitolewa juu yangu na sasa nimepitia hiyo. Na ndipo nikagundua ilikuwa ni ujinga tu. " Lakini [crosstalk 00:37:05] ya kazi ambazo unyanyapaa hufanya kazi kwa mtu.

Na dawa za kulevya, je! Utaita hali ya kiroho, iwe ni bangi au uyoga. Pia ni saikolojia, sivyo? Kiroho, saikolojia. Ni afya yetu ya akili. Tunazungumza juu ya afya ya akili, na hiyo ndio hali ya kiroho pia. Ni kama wakati una afya nzuri ya kiakili na mtazamo ambapo uko kama, "Unajua ni nini, ikiwa unachukua PTSD au mwili, maumivu halisi, bado unaweza kufanya kazi kama mwanadamu. Na watu wanaishi bila ufahamu huo. Wanaishi bila uzuri huo wa kujisikia. Kwa sababu wanaogopa kuichukua kwa sababu ni kinyume cha sheria.

Na ndio sababu nadhani, yote ni juu ya kuwajibika. Nadhani tunahitaji kuwajibika kama jamii. Tunahitaji kuwajibika na sheria zetu na tunahitaji kuwajibika sisi wenyewe. Na unajua, ikiwa unatumia dawa bila uwajibikaji au una kanuni zisizowajibika na unakataza tu sheria bila sheria, mimi pia siko kwa hiyo.

Kwa hivyo ni muhimu sana kuwa na mazungumzo haya. Tunafanya utafiti ambao tunahitaji kufanya, na tuna majadiliano ya kujenga ambayo tunaweza ... nitakuwa mwaminifu, sijui kibinafsi mfumo wa sheria unapaswa kuwa nini. Na ndio sababu yangu isiyo ya faida, sikwenda moja kwa moja kutengua uhalifu hivi sasa. Kile ninajaribu kufanya ni kuongeza ufahamu, sio kwa jamii tu, kwangu mwenyewe. Kwa sababu nataka kujua mfumo sahihi wa kisheria na kuna maeneo mengine kama, angalia Kevin huko Denver, nilizungumza naye. Alifanya kazi nzuri katika kuongoza jinai la Denver, alizungumza na wavulana huko Oakland. Nimezungumza na watu kweli kote nchini na wamefanya kazi kubwa.

Lakini hivi sasa mimi binafsi, sijisikii vizuri juu ya kuweka sheria fulani hadi nitakapoleta mwamko wangu mwenyewe na kwamba ndio najaribu kufanya ni kuongeza uelewa kati ya Wana-Floridi kati ya nchi, kati ya ulimwengu na mimi mwenyewe na ili tuweze kuja kwenye suluhisho sahihi hapa kwa heshima na kanuni zake.

Kweli, ni ngumu. Tunakuza kama mmea au kitu halafu ni kama kusema, "Haya watoto, endeleeni kuvuta magugu, lakini sitaki kuwajibika kwa watoto wa mtu mwingine yeyote kama vile, sikuweza waambie wavute magugu. Najua haina madhara, kwa kweli sitoi kutomba. Ni kama wao… Lakini-

Mimi ni mtetezi wa kweli kuwa na kiwango cha chini cha umri. Nadhani ikiwa ningechukua dawa hizi kama mtoto, nadhani mimi, ubongo wako sidhani umetengenezwa vya kutosha. Lakini kama mwanadamu mzima, ikiwa unatumia dawa hizi kwa nia fulani, iwe MDMA, kuna uthibitisho mwingi MDMA husaidia na PTSD, uyoga wa psilocybin, hizi zote ni kategoria ndani ya psychedelics. Na ikiwa wewe ni mtu mzima na unawachukua kwa nia sahihi na kwa uelewa sahihi, ninaamini kweli wanaweza kuwa dawa. Lakini ikiwa dawa hizi zinatumiwa vibaya, zinaweza pia kuwa mbaya sana. Kwa hivyo ni muhimu kuwa na mazungumzo tu.

Ndivyo ilivyo na sheria za bangi huko Florida au katika hali yoyote, unawauliza watu wachukue maarifa ya kujionea, mtazamo wa kweli juu ya suala ngumu ambalo wanahisi kwa njia fulani. Ni rahisi sana kwa mtu kusema tu, "Hapana, siungi mkono. Sitaki chochote. ” Kwa sababu basi sio lazima watengeneze kitu ambacho kitawafanya wahisi kama wanapaswa kuuliza chochote, au lazima wabadilishe kitu ambacho hakijawahi kuwepo hapo awali.

Kwa hivyo unapata sheria hizi mpya za bangi huko Florida ambapo lazima uwe na dola milioni 50 au Illinois ambapo ni maombi 4,000 ya leseni 75. Kwa hivyo unajua kuwa watu wataishtaki jimbo la Illinois na kujaribu kutafuta leseni. Na angalau maumivu hayo yanayokua yapo tunafanya kazi kupitia mchakato huu wa kuhakikisha kuwa tuna mabadiliko ya sheria. Lakini namaanisha, ni ya kudharauliwa tu kwamba ni rahisi tu. Jambo rahisi ni kusema tu, "Hapana, kamata wote."

Na hiyo ni kweli, hiyo ni aina ya kile manispaa zinafanya hapa Florida. Wana haki chini ya sheria yetu ya kupiga marufuku zahanati. Kwa hivyo wengi wao wanasema, "Hatutaki kuja na mfumo gani wa sheria unapaswa kuwa katika agizo letu. Ni rahisi sana kwetu kuwa na mjengo mmoja ambao unasema, 'Wamepigwa marufuku kwa kufuata Sheria ya Florida 381.986.' ”Boom, tumemaliza. Hatuna haja ya kuwa na wasiwasi juu yake. Acha manispaa zingine zihesabu. Wao watakuwa maabara ya majaribio. Mara tu watakapofanya kile wanachofanya, basi tutazingatia, kurekebisha. Ambayo kwa kweli ndio inayotokea sasa ni kwamba manispaa hizo zingine kama vile shirikisho inaruhusu majimbo kuwa maabara ya majaribio-

 

Kwa hivyo hiyo ni nzuri. Sasa tunaweza kuzungumza juu ya Sheria ya Mataifa. Nadhani inakiuka Marekebisho ya 14. Je! Unafikiria nini juu ya Sheria ya Mataifa?

Kweli namaanisha, Sheria ya Mataifa ina lugha nzuri sana ndani yake, ina lugha mbaya ndani yake. Ninapenda kwamba majadiliano ni angalau kusonga mbele kwa aina fulani ya serikali ya shirikisho angalau kuheshimu sheria za serikali kwa kiwango fulani. Na kwa kweli kile watu hawaelewi juu ya Sheria ya Jimbo ni, ni kweli tu kuunda serikali kuu na kuruhusu Mataifa kuwa maabara ya majaribio. Nina hamu ya kusikia uchambuzi wako ni kwanini ni nini-

Kwa sababu basi inachukua sheria ya shirikisho na ni aina ya kuziba katika sheria za serikali. Kwa hivyo sasa unawatibu watu wa shirikisho chini ya rubriki tofauti ya serikali na kwa hivyo kama niko Indiana, mimi ni mhalifu, lakini ikiwa mimi ni Illinois kwa mwenendo sawa, mimi ni mtu huru. Na kwa hivyo inaweka hali hii ya watumwa, aina ya hali ya bure. Kweli sio hali ya watumwa, ni majimbo ya jinai, lakini ikiwa unaweza kumshtaki mtu, unaweza kumfanya mtumwa kulingana na Marekebisho ya 13. Kwa hivyo inaunda sheria isiyo ya sare ya shirikisho inayowatibu watu tofauti kulingana na hali ambayo wako katika hatua sawa.

[inaudible 00:42:48] sawa, kwa sababu mimi sio mwanasheria, mimi ni fundi tu hapa. Kwa hivyo ni kama kodi ya serikali ndio inayosema, "Sawa, kila mmoja wetu atafanya mambo yake mwenyewe," kama kuhalalisha bangi, sawa. Na tabia zingine hazina na bado ni haramu kihalali kwa jumla. Kwa suala hilo, kwa hivyo ni maswala ngapi kama hayo yapo Amerika?

Hakuna.

Sote tunaweza kukubali kwamba mtoto huvuta vibaya, lakini hatuwezi kukubali kwamba mmea huu mzuri unapaswa kuwa ... Hiyo ni shida. Vitendo vya serikali nadhani ni jambo zuri, kwa sababu ikiwa kuna maswali mengine yenye kina kirefu kwa jamii yetu kwamba yatakuwa ya kukera. Kuna maswali ambayo tunapaswa kuuliza, lakini swali hili tayari limejibiwa. Tunahitaji kukumbana kukua, kuhalalisha mambo katika kiwango fulani, kuelimishana, kama sisi sote tunajua kunywa pombe kupita kiasi ni mbaya, na itatokea [crosstalk 00:43:38]. Lakini utaenda-

Nadhani ni muhimu kuelewa ni kwamba wakati unafikiria juu ya kampuni kubwa, ni ngumu sana kwao kufanya maamuzi. Wanachukua muda mrefu. Wana bodi ya wakurugenzi, wana wanahisa ambao watawajibu, unapozungumza juu ya kampuni ndogo, wanaweza kufanya maamuzi ya haraka. Ni sawa sana na majimbo dhidi ya serikali ya shirikisho. Serikali ya Shirikisho ni meli kubwa inayojaribu kugeuka na hawawezi kufanya kugeuka kamili haraka kama hali inaweza kugeuka.

Na kwa hivyo wanajaribu kuchukua hatua hizi za watoto na kuzunguka kwa swala na kupata kitu kusukuma mbele na polepole lakini hakika nina hakika kabisa kwamba kutakuwepo na marufuku ya shirikisho la bangi. Meli tu ni kubwa na ni ngumu sana kusonga.

Ndio. Lakini ni maswali mangapi ya maadili huko huko nje kama hii? Hakuna ambayo ninaweza kufikiria.

Ndiyo sababu mimi hufanya sheria ya bangi, kwa sababu ni ya kipekee na ni tofauti sana. Hii ndio sababu watu kama mimi na Thomas nadhani ni… Ni muhimu wakati ninawaambia watu ikiwa unajaribu kuanzisha kampuni ya bangi na haushughuliki na wakili anayejua kabisa wanachofanya na bangi, utaingia kwenye kila aina ya vifungo, kwa sababu sio kama tasnia nyingine yoyote. Watu wanaweza kuilinganisha na pombe katika baadhi ya majimbo haya ya burudani, sio pombe. Ni njia zaidi.

Je! Nyinyi mnajua mwanasheria mwingine wa bangi ambaye amekuwa kwenye mazungumzo hivi majuzi kwenye habari?

Oh ndio. Mvulana ambaye anawakilisha-

Parnas.

Parnof. Siwezi sasa, mtu huyu, namaanisha, na Keith Stroup ametuma barua pepe kwa wakili wa kawaida wa kisheria juu yake, lakini nadhani yeye ni wakili wa utetezi wa jinai kwa maana anapenda bangi na mhalifu wake wateja kwa sauti kubwa, lakini sidhani kama wanaiita kwa sauti katika shule ya sheria. Nadhani wanaiita kwa bidii, lakini bado ndio, siwezi kukumbuka jina lake, lakini yeye ni wakili wa jinai ambaye-

Joseph Roddy.

Ndio, Brody?

Roddy. Nadhani tu ukweli kwamba yeye [inaudible 00:45:38] juu yake mwenyewe kupigania maadili ya bangi kortini, lakini wakati huo huo alichaguliwa kusaidia kumtetea mtu huyu anayetupwa huko, kama habari ya kitaifa . Kweli ndio, ni pesa, lakini-

Angalia na kisha kama hiyo ndiyo jambo. Ikiwa analipa pesa ambazo alipata, vibaya kutoka Ukraine na anamlipa Sly au jina lake lote, halafu anachukua hiyo kwa benki yake na kuiweka. Hawamfukuzi kwa sababu yeye ni daraja la 2 MRB. Sasa, ikiwa nitajaribu kufanya hivyo kwa kampuni yangu ya sheria, kwa sababu mteja wangu ananilipa 50 kubwa, ananilipa $ 100,000 kwenda kushtaki jimbo la Illinois ili nipate leseni. Benki yangu inaweza kunifunga, kwa sababu watakuwa kama, "Hapana, hiyo ni tofauti na unaona, ikiwa unamtetea mtu kwa uhalifu, ni sawa. Lakini ikiwa unatetea mtu kuvunja uhalifu, wewe ni mtu wa 2 MRB. "

Ndio ndio. Namaanisha, nadhani hiyo ni tofauti nadhani sisi kama mawakili katika nafasi ya bangi tunarudi kwa sababu kwa kweli kama sisi ni… Ikiwa unatetea mhalifu, unaruhusiwa kumtetea mhalifu. Lakini kwa kiwango ambacho bangi ni haramu shirikisho, wakati unajaribu kuwezesha shughuli ya bangi na unafanya makubaliano ya M & A, unafanya mpango wa mali isiyohamishika, chochote kinachoweza kuwa-

Hiyo ni kama kugundua uhalifu tofauti wa shirikisho hapo hapo.

Kuelewa, umuhimu wa watu wako, umuhimu wa watu wako. Ya Tom na yako Dustin mbali kama upande wa biashara ni, ni kama jinsi Amerika tunaweza kuhitimisha biashara na, ni ustaarabu wetu. Ni jinsi sisi, mikataba yako na nini. Sio kama-

Kweli, Amerika kwa msingi wake ni mkataba. [inaudible 00:47:20] katiba ni hivyo, kama Amerika kweli ilizaa wazo hili la ushirika. Niligundua kuwa unaweza kufuata mashirika tena nyuma kwa Kampuni ya Uholanzi ya Uhindi. Lakini hiyo ilikuwa kwa Uholanzi, kama unavyojua, kutoka kwa wazo la nchi ambayo ni shirika ambalo huruhusu mashirika mengine na mikataba mingine kutekelezwa. Bado Amerika ni tofauti na nchi yoyote ile ambayo ilikuwepo kabla yake.

Ndio. Na kurudisha tu nyuma juu ya kile tulikuwa tukiongea na serikali [isiyosikika 00:47:49], sasa baadhi ya majimbo itakuwa ya jinai na majimbo mengine hayatakuwa ya jinai. Inaunda kila aina ya mkanganyiko. Kile ambacho hatujawahi kuona katika tasnia ni hali ambapo hizi MSOs, Waendeshaji wa nchi nyingi ambazo zinafanya kazi. Lazima wawe na lebo tofauti na SOP tofauti kwa kila hali ambayo wako katika kufuata. Haifai sana. Ndio sababu ninahusika sana katika ASTM D37 ambayo ni viwango vya utandawazi kwa tasnia ya bangi. Na mpaka tuwe na viwango vya ulimwengu juu ya jinsi tunapaswa kupima bidhaa zetu, jinsi zinapaswa kupachikwa lebo, jinsi zinapaswa kupakiwa, jinsi zinapaswa kutolewa.

Hadi tutakapokuwa na njia zilizosanifishwa za kufanya mambo, tasnia itaendelea kuwa isiyofaa sana, na gharama ya kufanya biashara kwa kampuni hizi za bangi itakuwa kubwa sana. Na ndio sababu nadhani baadhi ya bei hizi za hisa unaziona nikiporomoka namaanisha kwa sababu nyingi. Lakini mmoja wao ni wa haki, hakuna mtu angeweza kutabiri gharama kubwa iko kwa kufuata rahisi kutoka jimbo hadi jimbo. Hauwezi kuwa na haki tu, "Hei hizi ni lebo zetu na hii ndio njia tutauza katika kila jimbo." Hapana, kila jimbo wakati wewe ni MSO, unahitaji kuwa kila jimbo lina lebo zake na nadhani ni nini? Bora ubaki juu ya mabadiliko yoyote ya kisheria kwa heshima na lebo hizo kwa sababu sheria hubadilika haraka sana katika kila jimbo. Kwa hivyo usiende kununua lebo 100,000 kwa sababu unaweza kujiokoa senti kadhaa juu yake kwa sababu inaweza kubadilika siku inayofuata. Kwa hivyo kuna changamoto nyingi tu.

Hapana. Kwa sababu kila hali moja ni jambo lake mwenyewe. Na kisha lazima uwe na mlolongo wa usambazaji na mnyororo wa usambazaji uko kwa hali kwa msingi wa serikali yenyewe. Kwa sababu bidhaa zote lazima zikue katika hali maalum. Kwa hivyo huwezi kupata uchumi wowote kutoka kwa kuwa opareta wa ndani kama unaweza kwa hizi MSO. Lakini basi unachoweza kupata ni gharama kubwa ya kufanya biashara, kwa sababu pia mara tu mtu anapogundua kuwa uko kwenye mchezo wa bangi, lazima ushughulikie pesa zote na wanakubali bei zako kwa sababu wanadhani unapata pesa kukabidhi ngumi.

Na tulikuwa tukiongea nyuma ya uwanja juu ya nambari kadhaa kwa wakulima na ni aina gani ya mtiririko wa pesa ambao wanaweza kutupa. Ndio, ni biashara ya mtiririko wa pesa, lakini ni biashara kubwa na kubwa. Kwa hivyo kwa sababu tu inaweza kutiririka sana, haimaanishi kuwa haina gharama kubwa kuifanya ikiwa unapata haki ya kuifanya. Na vitu hivi vyote vinaleta shida.

Lakini moja ya mambo ambayo tunapaswa kushirikiana kwa miaka kumi ijayo ni nambari ya biashara ya sare ya bangi, au nambari ya biashara ya bangi, au kitu kama hicho ambapo unachukua na unasanifisha haya. Kwa sababu itakuwa kama sheria nyingine yoyote, kama ERA imefikia tu katika jimbo hilo la 38. Ilipitishwa katika miaka ya 70, sawa. Lakini basi tulikuwa na hiyo, nadhani ilikuwa Marekebisho ya 25 ambayo yalipitishwa mnamo 1789. Lakini ilichukua hadi miaka michache iliyopita kabla ya kuorodheshwa. Sijui, mimi sio msomi wa katiba, sijawahi kuwa msomi wa katiba.

Shule ya sheria nilikuwa bora katika sheria ya kikatiba kuliko mimi sasa.

Ndio. Kwa sababu wewe kweli, ilikuwa muhimu kwa maisha yako wakati huo. Lakini ni sawa. Na ndio sababu naipenda, kwa sababu ni suala la kihistoria na ni suala ambalo halijafanana na kitu kingine chochote na ina matumizi mengi tofauti. Kwa hivyo sio tu ya kilimo, kufuata, ushirika, inagusa vitu hivyo vyote na inavutia.

Na moja ya mambo ambayo nilitaka kurudia nyuma ni kwamba tulizungumza juu ya jinsi Florida hapo awali ilikuwa chini THC na kisha hatukujua… Hatukuwa na maua yenye moshi na hiyo ilibadilishwa katika kikao cha mwisho cha sheria. Sasa tuna maua yanayoweza kuvuta sigara, na nitakuambia wenye leseni hawawezi kuizalisha haraka haraka-

Wow.

… Mtu yeyote angeweza kutabiri mahitaji ya maua. Na kila mtu alifurahi juu ya nyani na vitu vingine vyote, maua-

Miggy, umetabiri hivyo?

Rafiki, kwa hivyo kama unavyozungumza juu ya nambari mapema, hii yote ni ya kutabirika. Soko la bangi ni kubwa. Ukweli kwamba nyinyi mmeanza na wazalishaji wanne, [inaudible 00:51:48] utamaduni wenu, chochote, uzoefu wa watumiaji. Lakini sasa una watu zaidi, anuwai zaidi, uzoefu zaidi. Itageuka kuwa kitu chake mwenyewe, yake mwenyewe… Kuna mtu ambaye anaweza kufanya hafla. Kuna mtu atakayekuwa… Kama kila kitu msaidizi kinachotokea kama unavyozungumza na wasafirishaji na nini.

Hilo ni wazo bora kabisa hapo hapo ni kwamba kupasuka kunafunguliwa ili uweze kupata biashara zote zinazosaidia huko nje. Lakini umesema jambo ambalo nilidhani ni la kupendeza, kwa sababu mimi sio mwanasheria wa Florida. Sina nia ya kuchukua mtihani wa bar Florida. Tutaona kinachotokea baadaye. Lakini kwa hivyo nyinyi mnafanya marekebisho ya katiba na kisha bunge linaanza kufanya mabadiliko kwa hilo? Kwa sababu ulisema kwamba marekebisho hayo yalisema, "Chini THC, hakuna maua ya kuvuta sigara." Na kwa hivyo sasa wameondoa THC ya chini na hali ya maua inayoweza kuvuta.

Kwa hivyo THC ya chini ilikuwa kupitia sheria kabla ya marekebisho ya katiba. Kisha marekebisho ya katiba yakaingia na kweli kuruhusiwa kwa bidhaa ya juu ya THC. Katiba ilikuwa kimya kwa heshima na inayoweza kuvuta lakini kupitia ... Lakini kulikuwa na mashtaka yaliyofunguliwa na kupitia mashtaka, kimsingi gavana, wakati gavana alipoingia, kimsingi aliweka sera kwamba alikuwa mtetezi wa bangi inayoweza kuvuta. Na kwa hivyo walirekebisha amri hiyo ili kuiruhusu.

Kulikuwa na mjadala mkubwa juu ya kuweka kofia ya THC. Na kwa kile ninachofahamu katika kikao hiki kijacho cha sheria, kuna msukumo mwingine kujaribu kuweka kofia ya THC kwenye programu yetu ya bangi ya matibabu. Kwa wazi, hiyo ndio inavutia kuhusu tasnia. Daima tunajaribu kufanya maendeleo, lakini pia lazima tuendelee kupigana ili tu kushikilia msimamo wetu. Kwa hivyo sasa wameruhusiwa kuwa na bangi ya matibabu ya juu huko Florida. Lakini hiyo [crosstalk 00:53:38] -

Je! Nyinyi mna kama kalamu za vape? Kwa sababu hii ni ... Ni neema ya asili katika ustawi, lakini labda ilikuwa juu ya 80% ya cannabinoids wakati ilikuwa-

Ndio, tuna kalamu za vape. Kile ambacho hatuna, kwa hivyo ni ya kufurahisha ni kwamba sheria inaruhusu chakula, lakini Idara ya Ag na Idara yetu ya Afya wanapaswa kufanya kazi pamoja kwa sheria zinazoweza kula na sheria za kula hazijatoka. Kwa hivyo sasa huko Florida hatuna chakula, ambacho nadhani ni… Nadhani watu wengi wanapendelea chakula na ni bahati mbaya kwamba wagonjwa wetu hawana chakula. Jambo lingine ambalo linavutia huko Florida ambalo bado tunangojea ni kwamba hawajapitisha maabara yoyote ya upimaji wa watu wengine huko Florida.

Ndio, ninawakilisha Maabara ya Sayansi ya Kijani, ambayo ni moja ya maabara ya upimaji ya Waziri Mkuu hapa Florida. Nao, idara ya afya haijapata kuweka sheria za upimaji wa mtu wa tatu. Sasa wameweka sheria ya dharura ambayo haijapitishwa ambayo ingeweka ... Kwa hivyo hivi sasa maabara haya ya upimaji wa tatu, Idara ya Afya inawaruhusu kushughulikia bangi kimkataba tu. Hakuna leseni ambayo maabara ya upimaji wa tatu unayo, lazima tu wapewe kandarasi na MMTC, Kituo cha Matibabu ya Bangi ya Matibabu ili kuweza kufanya upimaji huo, ambao unaunda kila aina ya maswala. Na kwa uaminifu kabisa, hivi sasa huko Florida upimaji umejidhibiti, ambayo inamaanisha angalia, hizi ni biashara na ikiwa sio lazima kujaribu kitu, ikiwa wangeweza kupiga simu zao-

[crosstalk 00:55:05] umejidhibiti, unapaswa kushughulika na FAA. Lakini hiyo inakuja huko Illinois pia ambapo hawana… Namaanisha, walitaja mambo kuhusu upimaji. Kuna maabara ya upimaji lakini hayajafunguliwa kwa maabara mpya ya upimaji na hiyo ni biashara zaidi ya hiyo. Wanajaribu kupunguza umakini katika Jimbo la Washington, sivyo?

Ndio. Ndio. Kweli, wabunge wengine wanajaribu kushinikiza muswada wa ng'ombe 10%. Kwa hivyo tunatumai kuwa, namaanisha hivyo, kama vile ulivyosema, unafika mbali sana halafu lazima upigane kwa kile ambacho tayari unacho.

Hasa [inaudible 00:55:37] njia, haina kuacha. Inarudi na ni kama, "Oh, oh, unatumia kwa fomu iliyojilimbikizia?" "Ndio."

Maswali ambayo ninaweza kuuliza tu ni, "Kwanini? Kwa nini ni muhimu ghafla tuwe na mipaka hii? ”

Nionyeshe [crosstalk 00:55:50] ambapo mmea huu umekugusa? Namaanisha, kwa umakini, ilikufanya nini?

Ndio. Kweli, kulikuwa na ... Na katika miezi michache iliyopita wameleta watu wengi, madaktari wengi, wachezaji wengi wa nje ambao walikuwa dhidi ya bangi na huko Tallahassee kulikuwa na spika nyingi ambazo zilikuwa kwenda huko nje. Na walikuwa na vikao vya habari na usikilizaji ambapo madaktari hawa walikuwa wakiongea kimsingi juu ya hatari za mipaka ya juu ya THC. Na nitakuambia, iliunda hasira nyingi na madaktari wengi ambao ninafanya kazi nao. Na unajua, sasa wanaanza kuweka vipindi vya habari vyao, wakielezea kwa nini ni muhimu kuwa na ufikiaji wa THC ya juu.

Na kwa uaminifu kabisa hivi sasa, itakuwa nini ... ikiwa wangefanya kitu ambapo walichangia kiasi cha THC. Cha kufurahisha ni shida zote na aina zote za mimea ambazo wanakua sasa hivi au kwa sehemu kubwa ni za THC kubwa, sawa? Kwa hivyo ikiwa sheria hiyo ingeingia, kimsingi kampuni za Florida zingelazimika kufanya upya na shida zote na aina zote na kila kitu wanachofanya, ambayo itasababisha suala zima na ufikiaji wa mgonjwa na kila aina ya maswala tofauti. Nina matumaini kuwa-

Inaonekana wanajaribu kupunguza viwango vya THC.

Nini hiyo?

Je! Ni kiwango gani cha juu wanachojaribu kupunguza?

10% ndio walijadili.

Hapana, hiyo ni kama, ikiwa tungekuwa na Ethan Russo, Dk Russo hewani, angekuwa kama, "Hapana, hiyo ni kiwango cha bangi mbili Chemovar." Kwa maana kwamba hizo ni zile zenye usawa, kwa sababu una uwiano wa 20 hadi moja, ambayo kawaida ni katani yako ya CBD, kama shida zako za kuinua. Na kisha una uwiano tofauti kwamba wakati mwingine ni THC yote na hiyo itakuwa kama Gundi yako ya Gorilla. Na kwa hivyo ikiwa uliifanya kama anayeinua gorilla, basi hiyo inapaswa kuwa zaidi ya uwiano wa moja-kwa-moja THC CBD uwiano. Na hata hizo zinaweza kupita zaidi ya 10%, kwa hivyo bado italazimika kutazama maua yako. Na kwa hivyo basi unapata, ingekuwa kama kusema sasa italazimika kuchukua maapulo yote wakati hayajakomaa.

Nadhani ni nini, tutavuta zaidi. Ikiwa umezungumza zaidi ya bangi ya 10% ya THC, utatumia bangi zaidi na labda utapata juu zaidi. Lazima utumie pesa zaidi. Kwa hivyo itaumiza mlaji, mgonjwa ambaye lazima anunue bangi zaidi ili kufikia-

 

Hakuna nyumba ya mgonjwa inayokua huko Florida bado, sivyo?

Sahihi. Kwa hivyo kukua nyumbani ni suala kubwa. Ni wazi leseni 22 ni nadhani labda wataenda kushawishi dhidi yake. Na leseni 22 ni-

Kwa wagonjwa au kwa watu wazima?

Sidhani kama wenye leseni 22 watataka nyumba ikamilike kutokea kabisa.

Kipindi.

Ndio, angalia, sijui. Lakini mwisho wa siku, leseni hizi 22, kama nilivyosema, huko Florida ni soko kubwa sana. Wamiliki hawa wa leseni 22 wana pesa nyingi nyuma yao na washawishi wengi ambao wako Tallahassee hivi sasa wanashawishi kwa niaba yao. Kwa hivyo hiyo ni moja wapo ya vizuizi vikubwa ambayo italazimika kuimaliza ni ukweli kwamba utakuwa na leseni hizi 22 zinatumia pesa nyingi za kushawishi kuweka nyumba kukua kutoka [inaudible 00:58:40]. Sasa angalia, sijui, kunaweza kuwa na ... sijazungumza na, sitaki kuzungumza kwa niaba ya wenye leseni zote. Labda baadhi yao wanaiunga mkono. Lakini kutoka kwa mtazamo mpana, kuna uwezekano mkubwa watachukua msimamo dhidi ya watu wazima nyumbani.

Unajua, ninyi watu mnapoteza pesa nyingi kwa kuonyesha kuwa burudani pia itaenda kwa dola za utalii. Kwa sababu sasa hivi matibabu yako yamehakikishiwa 100%. Namaanisha, kunaweza kusiwe na kile wanachokiita utaftaji, acha jimbo, nini. Lakini nakuhakikishia ununuzi mwingi wa matibabu unaenda kwa wakaazi wa eneo hilo, wagonjwa wasio wa matibabu. Kwa hivyo mara tu wanapokuwa na ununuzi huo wa kimatibabu kwa burudani, au ununuzi wa burudani, utakuwa ukimvuta kijana huyo ambaye amekuwa akivuta kile anachokiita soko nyeusi, lakini ni rafiki ambaye ni matibabu. Haupati soko hilo pamoja na utalii. Kama ninyi watu mmepunguza utalii, ndivyo mnavyoishi.

Lo, hiyo ni mambo. Namaanisha, ndio sababu watu hawa wanatumia pesa nyingi kwa leseni hapa chini, sivyo? Namaanisha, angalia, hawafanyi kwa wagonjwa 300,000. Wanafanya hivyo kwa idadi ya watu milioni 20 tuliyo nayo, pamoja na utalii wote tulio nao. Kwa hivyo hawa watu sio… Hatuna watu wanaosaini hundi kwa $ 50 milioni kwa kipande cha karatasi kwa sababu tu wanafikiria wanaweza kupata wagonjwa 300,000. Wanafanya hivyo kwa sababu wanaona kuwa wakati burudani itatokea hapa Florida, itakuwa fursa kubwa. Na kwa uaminifu kabisa, watakuwa wahalifu.

Kutakuwa na mengi, pesa nyingi za kufanywa. Kutakuwa na mashindano mengi. Unajua namaanisha nini? Angalia, mwisho wa siku, ni kama biashara. Lazima uwe na uwezo wa wavulana, nawaambia watu wengi, wanataka kuingia kwenye tasnia hii, wanafikiria ni pesa rahisi. Hapana, ni kama biashara nyingine yoyote. Unapaswa kuwa mwerevu. Unapaswa kufanya kazi na watu ambao wanajua wanachofanya, fanya kazi na mawakili sahihi, wahasibu sahihi, watu wa haki wa fedha, wawekezaji sahihi, na lazima ushindane. Kama biashara nyingine yoyote. Hakuna njia rahisi ya kupata pesa-

Hiyo ni nzuri, ambayo inaweza kuturudisha kwa kitu ambacho tunaweza kujifunga hapa. Kwa hivyo Dustin, kwa bangi ya Florida mnamo 2020, unaona nini kinatokea?

Kweli, bangi ya Florida mnamo 2020? Kwa hivyo sasa hivi tuna kesi hii ya Mahakama Kuu inayotokea. Tunayo pia muswada huo niliozungumza juu ya hiyo iko kwa mbunge. Sioni muswada huo ukipita. Nina matumaini, ikiwa itafanya hivyo itakuwa nzuri, tutakuwa na burudani hapa. Sioni muswada huo ukipita. Sioni mbunge akifanya chochote mpaka mahakama kuu ya Florida itoe uamuzi juu ya kesi hiyo. Kesi hiyo, ni kesi ya Florida Grown. Hiyo ndio kampuni iliyoleta kesi na ninatumai Mahakama Kuu itatoa uamuzi juu ya hiyo katika miezi michache ijayo, ikidhani kwamba walithibitisha korti za chini. Mbunge labda atalazimika kurudi kwa kikao maalum. Italazimika kurekebisha sheria hiyo. Sote tunajua jinsi mchakato wa kutunga sheria unaweza kuchukua muda mrefu.

Halafu DOH italazimika kutoa sheria mpya na kisha DOH italazimika kutoa maombi. Na kisha wataanza kukubali maombi. Kwa hivyo, nina matumaini makubwa kwamba tunaweza kuwa na leseni kadhaa zilizotolewa mnamo 2020. Nina mashaka sana kwamba tutakuwa na leseni zilizotolewa mnamo 2020. Zaidi ya uwezekano hakutakuwa na leseni za nyongeza zinazotolewa angalau 2021 kwa bahati mbaya.

Lakini nina matumaini, na ndio sababu ninafanya kazi sana katika majimbo mengine. Ndio sababu nilifanya kazi na wewe kwenye programu zingine za Illinois. Ninapanga kufanya kazi na wewe kwenye zingine za programu tumizi ambazo tumepata. Nilipata kikundi huko West Virginia. Nilipata kikundi cha kazi huko Georgia ninachofanya kazi nao. Kweli kufanya kazi na vikundi anuwai tofauti kuwasaidia kupata ufikiaji. Na mengi yao ni kampuni za Florida ambazo zinatafuta kupanua katika majimbo mengine pia, kwa hivyo.

Lakini kuna mambo mengi ya kufanywa. Nina matumaini kuwa, kama nilivyosema, sheria za maabara za mtu wa tatu, nina matumaini zitatoka. Nina matumaini kuwa kutakuwa na leseni kwa baadhi ya maabara haya ya kupima ya tatu ili… Na mara nyingine tena, zungusha nyuma, yote ni juu ya mgonjwa. Ninataka mgonjwa kupata bidhaa bora ambayo wangeweza kupata. Na ikiwa bidhaa hii haitasimamiwa kidogo kuhusiana na upimaji, kuna hatari nyingi kwamba bidhaa hii ikiwekwa kwenye soko la Florida haijajaribiwa kikamilifu na-

Itachukua tu kukumbuka moja au mtu anapata fimbo halisi. [crosstalk 01:02:36] Kwa hivyo watu wanaweza kukupata wapi mtu?

Wangeweza kunipata, kampuni yangu ya sheria ni www.mrcannabislaw.com, hiyo ni M-Rcannabis law.com. Unaweza pia kunifuata kwenye media zote za kijamii kwenye #mrcannabislaw.

Ajabu. Kweli, nakushukuru sana kwa kuja kwenye onyesho [crosstalk 01:02:55]. Kama Florida inavyoendeleza vitu vipya, tafadhali rudi na ushiriki kwenye…

Angalia:

* Tom Howard saa CanannisIndustryLawyer.com
* Miggy saa Habari ya Uhalifu wa bangi
Unavutiwa na kuja kama mgeni? Tuma barua pepe kwa mtayarishaji wetu kwa lauryn@cannabislegalizaitonnews.com.

 

Sheria ya Mwisho ya USDA juu ya Katani

Sheria ya Mwisho ya USDA juu ya Katani

  Sheria ya Mwisho ya USDA juu ya Katani - Jumla ya THC - Delta 8 & Marekebisho Sheria ya Mwisho ya USDA juu ya Hemp mwishowe ilitolewa mnamo Januari 15, 2021 kulingana na seti ya hapo awali ya kanuni za katani za USDA ambazo zilitoa maoni ya umma kutoka kwa karibu watu 6,000. Sheria ya Mwisho ya USDA juu ya Katani itakuwa ...

Thomas Howard

Thomas Howard

Wakili wa bangi

Thomas Howard amekuwa katika biashara kwa miaka na anaweza kusaidia yako kusogelea kuelekea kwenye maji yenye faida zaidi.

Sheria ya Mwisho ya USDA juu ya Katani

Sheria ya Mwisho ya USDA juu ya Katani

  Sheria ya Mwisho ya USDA juu ya Katani - Jumla ya THC - Delta 8 & Marekebisho Sheria ya Mwisho ya USDA juu ya Hemp mwishowe ilitolewa mnamo Januari 15, 2021 kulingana na seti ya hapo awali ya kanuni za katani za USDA ambazo zilitoa maoni ya umma kutoka kwa karibu watu 6,000. Sheria ya Mwisho ya USDA juu ya Katani itakuwa ...

Kitalu cha Bangi huko New York

Kitalu cha Bangi huko New York

  New York Cannabis Nursery Nursery Nursery Nursery imetajwa kama jinsi tasnia ya bangi inavyoanza. Ingawa sio majimbo yote yaliyotafakari leseni ya kitalu katika kanuni zake, wabunge wa New York waliamua kuingiza aina hii ya leseni katika bangi yao.

Leseni ya Uletaji Bangi ya New York

Leseni ya Uletaji Bangi ya New York

Leseni ya Uwasilishaji wa Bangi ya New York Leseni ya utoaji bangi ya New York inaweza kufanana na yale majimbo mengine yamefanya na uwasilishaji wao wa bangi, lakini hatutajua mpaka upitishaji wa sheria na kanuni za mwisho ziandaliwe katika Jiji kubwa. Ikiwa kuhalalisha ...

Leseni ya biashara ndogo ndogo ya bangi ya New York

Leseni ya biashara ndogo ndogo ya bangi ya New York

  Leseni ya New York Cannabis Microbusiness Leseni za biashara ndogo ndogo za bangi zinaonekana kuwa mwelekeo mpya kwa majimbo wakati wa kudhibiti mipango yao ya bangi inayotumiwa na watu wazima. Leseni ya biashara ndogo ndogo ya New York ni fursa kwa wamiliki wa biashara ndogo kuwa na nafasi katika tasnia ...

Leseni ya Zahanati ya Bangi ya New York

Leseni ya Zahanati ya Bangi ya New York

Leseni ya Zahanati ya Bangi ya New York Je! Leseni ya Zahanati ya Bangi ya New York ni uwezekano kwa wafanyabiashara na wanawake katika tasnia ya bangi? Bado, lakini inaweza kuwa karibu zaidi na ile tuliyotarajia. Anza kuweka maoni yako ya biashara mezani, na jiandae ...

Maombi ya Leseni ya Bangi ya New York

Maombi ya Leseni ya Bangi ya New York

Habari ya Maombi ya Leseni ya Bangi ya New York Uhalalishaji wa Bangi ya New York unakaribia, baada ya wabunge kuwasilisha muswada ambao ulihalalisha mpango wa bangi wa matumizi ya watu wazima katika Big Apple, wanaume na wanawake wa biashara wanaweza kuanza kujiandaa kwa bangi ya New York.

Leseni ya Uanzishaji wa Bangi ya Arizona

Leseni ya Uanzishaji wa Bangi ya Arizona

Leseni ya Uanzishaji wa Bangi ya Arizona Leseni ya Uanzishaji wa Bangi ya Arizona ndio jibu kwa wale wanaopenda kuanzisha biashara ya bangi katika jimbo hilo. Ikiwa unataka kufungua zahanati huko Arizona, au anza utengenezaji au usambazaji wa biashara katika ...

Jinsi ya Kufungua Chumba cha Matumizi huko Detroit

Jinsi ya Kufungua Chumba cha Matumizi huko Detroit

Ikiwa wewe ni Urithi wa Detroit - au timu inayotafuta moja - tunaweza kusaidia. Jinsi ya Kufungua Chumba cha Matumizi katika Detroit Sehemu za matumizi ya bangi sasa ni halali huko Detroit. Jiji lilipitisha tu sheria ya Bangi ya Detroit Legacy kuhalalisha na kudhibiti utumiaji wa watu wazima.

Je! Unahitaji Wakili wa Bangi Kwa Biashara Yako?

Mawakili wetu wa biashara ya bangi pia ni wamiliki wa biashara. Tunaweza kukusaidia kupanga biashara yako au kusaidia kuilinda kutokana na kanuni nyingi za mzigo.

wakili wa tasnia ya bangi

316 SW Washington St, Suite 1A Peoria,
IL 61602, USA
Tupigie Simu 309-740-4033 || Tutumie barua pepe tom@collateralbase.com

wakili wa tasnia ya bangi

150 S. Wacker Hifadhi,
Suite 2400 Chicago IL, 60606, USA
Tupigie Simu 312-741-1009 || Tutumie barua pepe tom@collateralbase.com

wakili wa tasnia ya bangi

316 SW Washington St, Suite 1A Peoria,
IL 61602, USA
Tupigie Simu 309-740-4033 || Tutumie barua pepe tom@collateralbase.com

wakili wa tasnia ya bangi

150 S. Wacker Hifadhi,
Suite 2400 Chicago IL, 60606, USA
Tupigie Simu 312-741-1009 || Tutumie barua pepe tom@collateralbase.com

wakili wa tasnia ya bangi

316 SW Washington St, Peoria,
IL 61602, USA
Tupigie (309) 740-4033 || Tutumie barua pepe tom@collateralbase.com
Habari za Viwanda vya bangi

Habari za Viwanda vya bangi

Jisajili na upate mpya kwenye tasnia ya bangi. Inajumuisha yaliyomo ya kipekee yaliyoshirikiwa tu na wanachama.

Una mafanikio Subscribed!

kushiriki Hii